กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ 14 มีนาคม 2561 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ ร่วมการจัดเวทีประชาคม ทีมขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน ระดับตำบล อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง ณ ที่ทำการผู้ใหญ่บ้าน หมู่ที่ 4 บ้านนาโยงใต้ ตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัด
อาทิตย์ ที่ 29 เดือน เมษายน พ.ศ.2561
|