กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ 13 มีนาคม 2561 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ ร่วมการจัดเวทีประชาคม ทีมขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน ระดับตำบล อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง ณ อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 1 บ้านท่าปาบ ตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
อาทิตย์ ที่ 29 เดือน เมษายน พ.ศ.2561
|