กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ โครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาสังคมและชุมชน หลักสูตร การเตรียมความพร้อมรับภัยพิบัติจากธรรมชาติ วันที่ 11 มีนาคม 2561 ณ ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ที่ 1 ต.นาบินหลา อ.เมืองตรัง จ.ตรัง จัดโดย กศน.ตำบลนาโยงใต้ ,กศน.ตำบลนาบินหลา ,กศน.ตำบลบ้านควน และ กศน.ตำบลนาพละ
อาทิตย์ ที่ 29 เดือน เมษายน พ.ศ.2561
|