กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ 7 มีนาคม 2561 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ ร่วมการจัดเวทีประชาคม ทีมขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน ระดับตำบล อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง ณ อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 2 บ้านโคกขี้เหล็กตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตร
เสาร์ ที่ 28 เดือน เมษายน พ.ศ.2561
|