กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ 5-6 มีนาคม 2561 กศน.อำเภอเมืองตรัง จัดกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน โครงการประวัติศาสตร์ชาติไทย และบุญคุณของพระมหากษัตริย์ไทย ณ กองร้อยอาสารักษาดินแดนจังหวัดตรังที่ 1 อ.เมือง จ.ตรัง และ ศึกษาเรียนรู้ประวัติศาสตร์ และตามรอยพระเจ้าตากฯ ณ พิพิธภัณฑ์ และ วัดเขาขุนพนม
เสาร์ ที่ 28 เดือน เมษายน พ.ศ.2561
|