กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ ร่วมการจัดเวทีประชาคม ทีมขับเคลื่อนการพัฒนาประเทศตามโครงการไทยนิยม ยั่งยืน ระดับตำบล อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง 21 กุมภาพันธ์ 2561 ณ อาคารเอนกประสงค์ หมู่ที่ 8 บ้านโคกโดน ตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดต
เสาร์ ที่ 28 เดือน เมษายน พ.ศ.2561
|