กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ คณะกรรมการ ศส.ปชต.นาโยงใต้ เข้าร่วมกิจกรรมชุมนุมเสวนาแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ศูนย์ส่งเสริมพัฒนาประชาธิปไตยตำบล (ศส.ปชต.) 16 กุมภาพันธ์ 2561 ณ โรงแรมธรรมรินทร์ธนา อ.เมืองตรัง จ.ตรัง ประธานในพิธีเปิด โดย ท่านศิริพัฒ พัฒกุล ผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง
เสาร์ ที่ 28 เดือน เมษายน พ.ศ.2561
|