นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครูกศน.ตำบลนาโยงใต้
เข้าร่วมประชุมเพื่อรับฟังชี้แจงเกี่ยวกับหลักเกณฑ์ ขั้นตอนและวิธีการเขียนโครงการเพื่อขอรับการสนับสนุนงบประมาณจากกองทุนหลักประกันสุขภาพองค์การบริหารส่วนตำบลนาโยงใต้
12 กุมภาพันธ์ 2561 เวลา 13.00 น. -16.00 น.
ณ ห้องประชุม อบต.นาโยงใต้ อ.เมืองตรัง จ.ตรัง
![](/nayongtai/UserFiles/Image/1(211).jpg)
![](/nayongtai/UserFiles/Image/3(191).jpg)
![](/nayongtai/UserFiles/Image/4(183).jpg)