กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ โครงการเข้าค่ายพักแรมลูกเสือวิสามัญ กศน. อำเภอเมืองตรัง และ กศน.อำเภอนาโยง ณ ระหว่างวันที่ 29-31 มกราคม พ.ศ. 2561 ค่ายลูกเสือรัษฎานุประดิษฐ์ ตำบลช่อง อำเภอนาโยง จังหวัดตรัง นายสุรชัย จันทร์สถาพร ผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง เป็นประธาน พิธีเปิด โด
เสาร์ ที่ 28 เดือน เมษายน พ.ศ.2561
|