โครงการส่งเสริมการอ่านและการเรียนรู้ตลอดชีวิต โดย กศน.ตำบล กิจกรรม“อาสาสมัครส่งเสริมการอ่าน” 13 มกราคม 2561 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาโยงใต้ หมู่ที่ 4 ตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมือง จังหวัดตรัง .
โครงการส่งเสริมการอ่านและการเรียนรู้ตลอดชีวิต โดย กศน.ตำบล กิจกรรม“อาสาสมัครส่งเสริมการอ่าน” 13 มกราคม 2561 ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาโยงใต้ หมู่ที่ 4 ตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมือง จังหวัดตรัง