กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ ร่วมพิธีทำบุญตักบาตรเพื่อถวายเป็นพระราชกุศล เนื่องในวันครบรอบ 1 ปี วันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร 13 ตุลาคม 2560 ณ บริเวณถนนหน้าหอนาฬิกา อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
อาทิตย์ ที่ 12 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2560
|