กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ นักศึกษา กศน.ตำบลนาโยงใต้ ร่วมกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน อบรมประวัติศาสตร์ชาติไทยและบุญคุณของพระมหากษัตริย์ไทย 13 กรกฎาคม 2560 ณ ห้องประชุมสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง ประธานในพิธีเปิดโดยท่านรองนภา จิโรภาส รองผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง
อาทิตย์ ที่ 12 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2560
|