กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ กศน.ตำบลนาโยงใต้ จัดโครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาทักษะชีวิต หลักสูตร ประชาธิปไตยและการเลือกตั้ง 19 มิถุนายน 2560 ณ ศูนย์ส่งเสริมประชาธิปไตยประจำตำบลนาโยงใต้ ต.นาโยงใต้ อ.เมือง จ.ตรัง วิทยากรนายประวิทย์ โออินทร์ เจ้าหน้าที่จาก กกต.ตรัง
อาทิตย์ ที่ 12 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2560
|