กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ วันศุกร์ที่ 2 มิถุนายน 2560 ร่วมกับ อบต.นาโยงใต้ โครงการปลูกต้นไม้สองข้างถนน และที่สาธารณะ ตามภารกิจ \"กิจกรรมปลูกต้นไม้เนื่องในวันต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ.2560 โครงการรักป่า รักน้ำ รักแผ่นดิน\" ณ หมู่ที่ 6 ต.นาโยงใต้ อ.เมืองตรัง จ.ตรัง
อาทิตย์ ที่ 12 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2560
|