กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ กศน.ตำบลนาโยงใต้ จัดอบรม โครงการส่งเสริมและพัฒนาระบบเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อการศึกษา การจัดการเรียนรู้ของศูนย์ดิจิทัลชุมชน กศน.ตำบลนาโยงใต้ หลักสูตรการใช้แอพพลิเคชั่นบนมือถือ วันที่ 9 พฤษภาคม 2560 ณ ศูนย์ดิจิทัลชุมชนตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
อาทิตย์ ที่ 12 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2560
|