กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ กศน.ตำบลนาโยงใต้ เปิดกลุ่มอาชีพ หลักสูตรวิชาธุรกิจขนมไทย ระหว่างวันที่ 16-24 เมษายน 2560 ณ ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ที่ 8 ต.นาโยงใต้ อ.เมือง จ.ตรัง วิทยากร น.ส.นภัสกรณ์ พิศุตม์ภูวนัย พิธีเปิดโดย นางอมรรัตน์ สมสู่ ผู้ใหญ่บ้าน ม.8 ต.นาโยงใต้ อ.เมือง จ.ตรัง
อาทิตย์ ที่ 12 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2560
|