กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ กศน.ตำบลนาโยงใต้ จัดโครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาทักษะชีวิต หลักสูตร \"เสริมสร้างสุขภาพในชีวิตประจำวันสำหรับผู้สูงอายุ\" จำนวน 3 ชม. 27 กุมภาพันธ์ 2560 ณ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลนาโยงใต้ ต.นาโยงใต้ อ.เมือง จ.ตรัง วิทยากร นางปรีดา ไทรงาม
อาทิตย์ ที่ 12 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2560
|