กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ โครงการพัฒนารูปแบบการจัดกระบวนการเรียนรู้ใน ศรช.และ กศน.ตำบล เพื่อขับเคลื่อนการจัดการเรียนรู้ตลอดชีวิตในชุมชน กิจกรรมส่งเสริมการอ่าน นั่งที่ไหนอ่านที่นั่น\" วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2560 ณ โรงเรียนเพาะปัญญา หมู่ที่ 5 ตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมือง จังหวัดตร
อาทิตย์ ที่ 12 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2560
|