[x] ปิดหน้าต่างนี้
Home
ประชาสัมพันธ์
ปฏิทินปฏิบัติการ
Webboard
บทความสาระน่ารู้
ศรช.แหล่งเรียนรู้
ติดต่อเรา
เข้าระบบ
กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้
โครงการจัดการศึกษาอาชีพเพื่อการมีงานทำ พัฒนาทักษะอาชีพ ประจำปีงบประมาณ 2560 ในรูปแบบกลุ่มสนใจ วิชาการทำขนมโกสุ้ย หลักสูตร 3 ชั่วโมง วันที่ 24 มกราคม 2560 ณ ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ที่ 8 ตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
อาทิตย์ ที่ 12 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2560
โครงการจัดการศึกษาอาชีพเพื่อการมีงานทำ พัฒนาทักษะอาชีพ ประจำปีงบประมาณ 25
60
ในรูปแบบกลุ่มสนใจ
วิชาการทำขนมโกสุ้ย หลักสูตร
3
ชั่วโมง
วันที่
24
มกราคม
2560
ณ ศาลาเอนกประสงค์ หมู่ที่
8
ตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
เข้าชม : 314
กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ 5 อันดับล่าสุด
20 กรกฏาคม 2567 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ เข้าร่วมพิธีโครงการจัดกิจกรรมส่งเสริมพระพุทธศาสนา เนื่องในเทศกาล วันอาสาฬหบูชาและวันเข้าพรรษา จังหวัดตรัง พุทธศักราช 2567 ณ วัดประสิทธิชัย (วัดท่าจีน) อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
23 / ก.ค. / 2567
19 กรกฎาคม 2567 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน ตำบลนาโยงใต้ จัดโครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาสังคมและชุมชน หลักสูตร การจัดการขยะในชุมชนและการอนุรักษ์ทรัพยากรธรรมชาติ ณ ศูนย์ปฏิบัติการอุทยานแห่งชาติทางทะเลที่ 3อำเภอสิเกา จังหวัดตรัง
23 / ก.ค. / 2567
18 กรกฎาคม 2567 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ จัดโครงการส่งเสริมการอ่านและการเรียนรู้ตลอดชีวิต โดย กศน.ตำบลกิจกรรม\"บ้านหนังสือชุมชน\" ณ บ้านหนังสือชุมชนบ้านกนองเอื้อง หมู่ที่ 7 ตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
18 / ก.ค. / 2567
วันอังคารที่ 16 กรกฎาคม 2567 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ นำนักศึกษาเข้าร่วมกิจกรรมพัฒนาผู้เรียนด้านส่งเสริมคุณธรรมจริยธรรม ฝึกสมาธิวิปัสสนา โดยสำนักงานวัฒนธรรมจังหวัดตรัง ร่วมกับ ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอระดับเมืองตรัง ตามโครงการเฉ
18 / ก.ค. / 2567
วันที่ 12 กรกฎาคม 2567 นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ จัดโครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาทักษะชีวิต หลักสูตรการส่งเสริมสุขภาวะอนามัยสำหรับผู้สูงอายุ จำนวน 3 ชั่วโมง ณ องค์การบริหารส่วนตำบลนาโยงใต้ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
12 / ก.ค. / 2567
Powered by
MAXSITE 1.10
Modify by นิกร เกษโกมล Version 2.05