กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ โครงการสร้างความพร้อมชุมชนผ่านเครือข่ายศูนย์ดิจิทัลชุมชน กศน.กิจกรรมเพื่อพัฒนาสังคมและชุมชน ศูนย์ดิจิทัลชุมชน กศน.ตำบลนาโยงใต้ หลักสูตรเทคนิคการใช้สมาร์ทโฟน จำนวน 12 ชั่วโมง ในระหว่างวันที่ 4-5 สิงหาคม 2559 ณ ศูนย์ดิจิทัลชุมชน กศน.ตำบลนาโยงใต้ ตำบ
เสาร์ ที่ 11 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2560
|