กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ โครงการเสริมสร้างและพัฒนาบุคลากร ครูผู้จัดกิจกรรมการศึกษา \"ประชุม/ถอดบทเรียน กิจกรรมการศึกษาและแนวทางการจักกิจกรรมที่เป็นแบบอย่างไตรมาสที่ 1-2 และกิจกรรมการศึกษาในไตรมาส 3-4 26-27 พฤษภาคม 2559 ณ ลุงทันโฮมสเสตย์ อำเภอป่าพะยอม จังหวัดพัทลุง
ศุกร์ ที่ 10 เดือน มิถุนายน พ.ศ.2559
|