กิจกรรม กศน.ตำบลนาโยงใต้ โครงการคุณธรรมนำความรู้ค่านิยมหลัก 12 ประการ สู่ประชาคมอาเซียน กศน.อำเภอเมืองตรัง ศุกร์ที่ 13 พฤษภาคม 2559 ณ ห้องประชุมใหญ่สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง นายสุรชัย จันทร์สถาพร ผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง เป็นประธาน และนายขันธ์ชัย บริบูรณ์ ผู้อำนวยการ ก
อาทิตย์ ที่ 22 เดือน พฤษภาคม พ.ศ.2559
|