นางสาวศุภวรรณ อนุพันธนันท์ ครู กศน.ตำบลนาโยงใต้ นำนักศึกษา ศกร.ตำบลนาโยงใต้ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น และระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย
เข้าร่วมโครงการพัฒนาทักษะชีวิต สุขภาวะทางกายและสุนทรียภาพ "ชมรม TO BE NUMBER ONE เป็นหนึ่งโดยไม่พึ่งยาเสพติด"
การเรียนรู้และการแข่งขันเปิดสารานุกรมไทย
16 กุมภาพันธ์ 2567
ณ ห้องออนไลน์ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอเมืองตรัง อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง
![](/nayongtai/UserFiles/Image/510708.jpg)
![](/nayongtai/UserFiles/Image/510711.jpg)
![](/nayongtai/UserFiles/Image/510716.jpg)
![](/nayongtai/UserFiles/Image/510713.jpg)
เข้าชม : 82
|