วันยาเสพติดโลก 26 มิถุนายน 2557
26 มิถุนายน 2557
ณ ลานพระบรมรูปรัชกาลที่ 5
![](/nayongtai/UserFiles/Image/87(1).jpg)
![](/nayongtai/UserFiles/Image/86(1).jpg)
![](/nayongtai/UserFiles/Image/82(1).jpg) ![](/nayongtai/UserFiles/Image/85(1).jpg)
นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง นำคณะบุคลากร ครู กศน.อำเภอเมืองตรัง และนักศึกษาในสังกัด ร่วมกิจกรรมวันต่อต้านยาเสพติด
"สังคมปลอดภัย ชุมชนอุ่นใจ ได้ลูกหลานกลับคืน" ร่วมปกป้องลูกหลานให้ห่างไกลยาเสพติด ประจำปี 2557 ณ ลาน ร.5 อำเภอเมือง จังหวัดตรัง โดยพิธีเปิดได้รับเกียรติจากนายสมศักดิ์ ปริสุทโธ เหมทานนท์ ผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง เป็นประธาน ซึ่งมีผู้เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้อย่างมากมาย
เข้าชม : 483
|