กศน.เมืองตรัง จัดกิจกรรมวันรักการอ่าน
วันที่ 2 เมษายน 2557
ณ ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง
นายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการ กศน.จังหวัดตรัง เป็นประธานพิธีเปิดโครงการวันรักอ่าน ประจำปี 2557 ห้องสมุดประชาชนจังหวัดตรัง กศน.อำเภอเมืองตรัง
โดยมีนายขันธ์ชัย บริบูรณ์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเมืองเมืองตรัง กล่าวรายงานฯ ภายในงานมีการมอบเกียรติบัตรแก่ผู้ให้การสนับสนุนกิจกรรมบ้านหนังสือ อัจฉริยะ
ของ กศน.อำเภอเมืองตรัง และมีการจัดกิจกรรมส่งเสริมการอ่าน การเรียนรู้อาชีพและกิจกรรมอื่นๆ ซึ่งมีแขกผู้มีเกียรติ นักศึกษา และประชาชน เข้าร่วมกิจกรรมอย่างมากมาย
![](/nayongtai/UserFiles/Image/2(3).jpg)
![](/nayongtai/UserFiles/Image/4(1).jpg)
![](/nayongtai/UserFiles/Image/6(2).jpg)
![](/nayongtai/UserFiles/Image/8(1).jpg)
![](/nayongtai/UserFiles/Image/9(1).jpg)