นักศึกษา ศรช.บ้านในเขาเข้าร่วมอบรมโครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาทักษะชีวิต ส่งเสริมสุขภาพรู้เท่าทันไข้เลือดออกและเยาวชนคนรุ่นใหม่ร่วมต้านภัยยาเสพติด ณ กศน.ตำบลหาดสำราญและตำบลบ้าหวี ในระหว่างวันที่ 14 -15 มกราคม 58
![](/lc-naikhao/UserFiles/Image/IMG_2015011336271.jpg)
![](/lc-naikhao/UserFiles/Image/IMG_201501137668.jpg)
โครงการเยาวชนรุ่นใหม่ร่วมต้านภัยยาเสพติด
ณ กศน.ตำบลบ้าหวี วันที่ 14 ม.ค.58 เวลา13.00น.-16.00 น.
![](/lc-naikhao/UserFiles/Image/IMG_201501138882.jpg)
นักศึกษา ศรช.บ้านในเขามาพร้อมเพรียงกัน
![](/lc-naikhao/UserFiles/Image/IMG_2015011340270.jpg)
รับฟังคำบรรยายจากวิทยากร
เข้าชม : 878
|