วันพุธที่ 27 กรกฎาคม 2565
กศน.ตำบลควนปริง โดย นางประภาศรี เปาวัลย์ ครูกศน.ตำบล นำนักศึกษาเข้าร่วม กับ องค์การบริหารส่วนตำบลควนปริง
จัดกิจกรรมโครงการจิตอาสาพัฒนา "เราทำความดี ด้วยหัวใจ" เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2565
ณ ถนนสายควนปริง - บางหมาก ช่วงตั้งบริเวณคลองกลาง (รอยต่อตำบลบางหมาก) - สามแยกยุทธศาสตร์(แยกไทกอง)
![](/kuanpring/UserFiles/Image/296285507_8090767984296753_3899387566872594589_n.jpg)
![](/kuanpring/UserFiles/Image/296359736_8090767127630172_1537299026004165442_n.jpg) |