วันอังคารที่ 5 กรกฎาคม 2565
ศูนย์การศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยอำเภอเมืองตรัง จัดโครงการเสริมสร้างศักยภาพการพัฒนานวัตกรรมการเรียนรู้ สำหรับนักศึกษา กศน. ภาคเรียนที่ 1/2565 ณ ห้องประชุมสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง โดยมีนางนภา จิโรภาส ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดสนตรัง เป็นประธานในพิธีเปิด
![](/kuanpring/UserFiles/Image/2452377A-CDCE-4A36-9503-37076AAB0204.jpeg)
กศน.ตำบลควนปริง โครงงาน เครื่องฉีดควันไล่ยุง จากของเหลือใช้
![](/kuanpring/UserFiles/Image/S__140656643.jpg)
![](/kuanpring/UserFiles/Image/S__140656647.jpg)
|
เข้าชม : 347
|