วันที่ 27 พฤษภาคม 2564 นางสาวสุดารัตน์ หลังเถาะ ครูกศน.ตำบลบางด้วน จัดโครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาสังคมและชุมชน กิจกรรมอบรมให้ความรู้
เรื่องการทำเจลแอลกอฮอล์ล้างมือ จำนวน 3 ชั่วโมง ให้แก่ประชาชนในตำบลบางด้วน ณ บ้านหนังสือชุมชนบ้านต้นไทร หมู่ที่ 6 ตำบลบางด้วน อำเภอปะเหลียน จังหวัดตรัง เวลา 13.00 -16.00 น. มีผู้เข้าอบรม จำนวน 15 คน โดยมีนางสาวสุดารัตน์ หลังเถาะ เป็นวิทยากรให้ความรู้
![](/bangduan/UserFiles/Image/S__106070018.jpg)
เข้าชม : 408
|