14 พ.ย.62 กศน.ตำบลทับเที่ยงจัดการเรียนการสอนระดับ ม.ต้น และส่งเสริมการทำบัญชีครัวเรือน ตามหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง ให้แก่นักศึกษา โดยติดต่อเจ้าหน้าที่ธนาคารออมสิน มาบรรยายให้ความรู้เกี่ยวกับการทำบัญชีครัวเรือนและวิธีการออมเงินที่ถูกต้อง เปิดบัญชีออมทรัพย์ และสมัครใช้งานแอพพลิเคชั่น mymo กับทางธนาคารออมสิน
![](/thapthiang/UserFiles/Image/o01.jpg) ![](/thapthiang/UserFiles/Image/o02.jpg)
![](/thapthiang/UserFiles/Image/75419041_2517149891699079_4277241188580327424_n(1).jpg) ![](/thapthiang/UserFiles/Image/75496067_2517149921699076_9063731993702825984_n(1).jpg)
เข้าชม : 1003
|