การอบรมพัฒนาบุคลากรภาคใต้ กศน.ภาคใต้ หลักสูตรการวิจัยในชั้นเรียน
16-19 ธันวาคม 2557
ณโรงแรมพาวีเลี่ยน อ.เมือง จ.สงขลา
ตัวแทนครู กศน.ตำบล จาก กศน.อำเภอเมืองตรัง นายวิชาญ ทับทิม ครู กศน.ตำบลทับเที่ย นายอำนาจเทพพูนผล ครู กศฯ.ตำบลนาท่ามเหนือและนายสัญญาลักษ์ มุขแสง เข้าร่วมอบรมการทำวิจัยในชั้นเรียน โดยมี ดร.รุจิราพรรณ คงช่วย เป็นวิทยากร
![](/thapthiang/UserFiles/Image/10856213_795270423878134_313951148_o.jpg) ![](/thapthiang/UserFiles/Image/10168035_10152470729695986_8718880056391410799_n%20(1).jpg)
![](/thapthiang/UserFiles/Image/10885328_10152470728775986_4957760481428436248_n.jpg) ![](/thapthiang/UserFiles/Image/10868199_10152457389640986_1939629887774444319_n.jpg)
เข้าชม : 874
|