ข่าวประชาสัมพันธ์ เปิดศูนย์เพื่อนใจ วัย TEEN ตามโครงการ TO BE NUMBER ONE จ.ตรัง วันอังคารที่ 16 กันยายน 2557 ณ ศูนย์อาเซียนเซ็นเตอร์ (สำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัดตรังหลังเก่า) อำเภอเมือง จังหวัดตรัง โดยมีชมรม TO BE NUMBER ONE ของ กศน.
อังคาร ที่ 16 เดือน กันยายน พ.ศ.2557
นายอมรเศรษฐ์ สุวรรณมาศ รองผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง เป็นประธานเปิดศูนย์เพื่อนใจ วัย TEEN ตามโครงการ TO BE NUMBER ONE จ.ตรัง วันอังคารที่ 16 กันยายน 2557 ณ ศูนย์อาเซียนเซ็นเตอร์ (สำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัดตรังหลังเก่า) อำเภอเมือง จังหวัดตรัง โดยมีชมรม TO BE NUMBER ONE ของ กศน.แต่ละอำเภอ เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้พร้อมด้วย นางละออง ภู่กลาง ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ แทนผู้อำนวยการสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดครั้งนี้ด้วย