กศน.อำเภอปะเหลียน จัดกิจกรรมอบรมคุณธรรมจริยธรรมอิสลาม ตามโครงการสนับสนุนค่าใช้จ่ายในการศึกษาตั้งแต่อนุบาลจนจบการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปีงบประมาณ 2557 ภาคเรียนที่ 1/2557 (กิจกรรมพัฒนาคุณภาพผู้เรียน) โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเพิ่มพูนความรู้และทักษะทางด้านคุณธรรมจริยธรรมของศาสนาอิสลามในด้านต่างๆ ให้กับนักศึกษาการศึกษาขั้นพื้นฐาน ที่นับถือศาสนาอิสลาม โดยมี นายมณี แข็งแรง นายเกษม บิลรัตน์แก้ว และ นายอดุลย์ เจริญฤทธิ์ เป็นวิทยากรอบรมให้ความรู้ ระหว่างวันที่ 30 – 31 สิงหาคม 2557 , 1 กันยายน 2557 ณ ศูนย์อบรมจริยธรรมอิสลาม ตำบลบ้านนา อำเภอปะเหลียน จังหวัดตรัง
![](/tapaya/UserFiles/Image/p_-238_pg(1)(1).jpg) ![](/tapaya/UserFiles/Image/p_-240_pg(2).jpg) ![](/tapaya/UserFiles/Image/p_-237_pg(1).jpg)
เข้าชม : 1225
|