โครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาสังคมและชุมชน กิจกรรมการถือศีลอุโบสถ เพื่อถวายเป็นพุทธบูชาเนื่องในวัน มาฆบูชา 22 - 23 กุมภาพันธ์ 2559 ณ วัดควนไทร ตำบลปากคม อำเภอห้วยยอด จังหวัดตรัง มีกลุ่มเป้าหมายเข้าร่วมกิจกรรม จำนวน 35 คน เป็นกิจกรรมที่ กศน .ร่วมกับเครือข่าย ซึ่งจัดมาแล้วเป็นปีที่ 2 เพื่อเป็นการส่งเสริมพระพุทธศาสนาและสานต่อโครงการหมู่บ้านถือศีล 5 ของจังหวัดตรัง
![](/pakkom/UserFiles/Image/2013/12919843_211994315836257_2301614213549270378_n.jpg)
![](/pakkom/UserFiles/Image/2013/12900981_211994265836262_4909758425356786284_o.jpg)
![](/pakkom/UserFiles/Image/2013/1410699963269.jpg)
เข้าชม : 519
|