![](/nfe15/UserFiles/Image/003(51).JPG)
![](/nfe15/UserFiles/Image/005(49).JPG)
![](/nfe15/UserFiles/Image/007(31).JPG)
![](/nfe15/UserFiles/Image/009(24).JPG)
กศน.อำเภอนาโยงได้พากลุ่มอาชีพไปศึกษาดูงานที่ศูนย์การเรียนรู้และปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงตามแนวพระราชดำริภาคใต้ วันที่ 10 พฤษภาคม พ.ศ 2556 มีกลุ่มอาชีพ 50 คน
ณ ศูนย์สาธิต และส่งเสริมงานศิลปาชีพ ภาคใต้ จังหวัดสุราษฏร์ธานี โดยมีพันโทไตรรงค์ พุ่มพูล เป็นวิทยากรให้ความรู้เกี่ยวกับปรัชญาฌศรษฐกิจพอเพียงตามแนวพระราชดำริ
เข้าชม : 2899
|