![](http://sphotos-g.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash3/936348_458437130917074_953394421_n.jpg)
กศน.อำเภอนาโยงเปิดโครงการจัดการศึกษาอาชีพเพื่อการมีงานทำหลักสูตร OTOP MINI MBA รายวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ
ให้กับกลุ่ม OTOP การทำตุ๊กตามโนราห์ จำนวน 60 ชั่วโมง ระหว่างวันที่ 29 เมษายน - 29 พฤษภาคม พ.ศ.2556
ณ กศน.ตำบลนาข้าวเสีย อำเภอนาโยง จังหวัดตรัง โดยมีนางนภา จิโรภาส ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอนาโยง เป็นประธานเปิดโครงการ
เข้าชม : 3117
|