![](/nfe15/UserFiles/Image/003(46).JPG)
![](/nfe15/UserFiles/Image/006(39).JPG)
![](/nfe15/UserFiles/Image/009(22).JPG)
![](/nfe15/UserFiles/Image/012(19).JPG)
กศน.อำเภอนาโยง เปิดโครงการอาสาสมัคร กศน.ก้าวไกล ประชาธิปไตยเข้มแข็ง มีกลุ่มเป้าหมาย 60 คน วันศุกร์ที่ 26 เมษายน 2556 ณ.ศาลาประชาคมอำเภอนาโยง อ.นาโยง จ.ตรัง
โดยมีปลัดอาวุโส นายมานะ เทือกสุบรรณ เป็นประธาน และนางนภา จิโรภาส ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอนาโยงให้การต้อนรับวิทยากรจาก กกต. จังหวัดตรัง ให้ความรู้เกี่ยวกับ สิทธิ หน้าที่
พลเมืองและความเป็นประชาธิปไตยของไทยและสาธิตการเลือกตั้ง
เข้าชม : 714
|