![](/nfe15/UserFiles/Image/1(6).jpg)
วันจันทร์ที่ 24 กันยายน 2555 กศน.อำเภอนาโยง ร่วมโครงการยกย่องเชิดชูเกียรติบุคลากร ประจำปี 2555
โดยได้รับเกียรติจาก นายชาญยุทธ เกื้ออรุณ เลขาธิการองค์การบริหารส่วนจังหวัดตรัง เป็นประธานในพิธีเปิดและ
มอบโล่เชิดชูเกียรติ แก่บุคลากรสังกัดสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง ณ โรงแรมธรรมรินทร์ ธนา ตรัง โดยภายในงาน
มีการนำเสนอผลงานดีเด่นของ กศน.อำเภอ 10 อำเภอ ในปีงบประมาณ 2555
เข้าชม : 744
|