![](/nfe15/UserFiles/Image/1(14).jpg)
![](/nfe15/UserFiles/Image/2(8).jpg)
![](/nfe15/UserFiles/Image/4(2).jpg)
![](/nfe15/UserFiles/Image/5(3).jpg)
![](/nfe15/UserFiles/Image/8(2).jpg)
![](/nfe15/UserFiles/Image/9(2).jpg)
![](/nfe15/UserFiles/Image/11(3).jpg)
![](/nfe15/UserFiles/Image/12(9).jpg)
![](/nfe15/UserFiles/Image/14(2).jpg)
![](/nfe15/UserFiles/Image/15(3).jpg)
![](/nfe15/UserFiles/Image/18(1).jpg)
![](/nfe15/UserFiles/Image/19(1).jpg)
![](/nfe15/UserFiles/Image/20(1).jpg)
![](/nfe15/UserFiles/Image/21(1).jpg)
![](/nfe15/UserFiles/Image/22(2).jpg)
![](/nfe15/UserFiles/Image/23(1).jpg)
ผอ.นภา จิโรภาส ผอ.กศน.อำเภอนาโยงและคณะครูพร้อมด้วยกลุ่มอาชีพ กลุ่มขนมพื้นบ้านวัดกลางและกลุ่มขนมขี้มอดทรายทอง
ได้ไปศึกษาดูงานที่ กลุ่มจักรสานเตยปาหนัน บ้านดุหุน ตำบลบ่อหิน กลุ่มวิสาหกิจปลาเค็มกางมุ้ง ตำบลบ่อหินและบ้านหนังสืออัจฉริยะร้านปันตัย ตำบลไม้ฝาด อำเภอสิเกา จังหวัดตรัง
เข้าชม : 2549
|