![](/nfe15/UserFiles/Image/DSCN6017.JPG)
![](/nfe15/UserFiles/Image/DSCN6026.JPG)
![](/nfe15/UserFiles/Image/DSCN6046.JPG)
![](/nfe15/UserFiles/Image/DSCN6057.JPG)
![](/nfe15/UserFiles/Image/DSCN6077.JPG) ![](/nfe15/UserFiles/Image/DSCN6153.JPG)
![](/nfe15/UserFiles/Image/DSCN6190.JPG)
![](/nfe15/UserFiles/Image/DSCN6211.JPG)
กศน.อำเภอนาโยงจัดโครงการอาสายุวกาชาด นอกโรงเรียนก้าวไกล พลังเยาวชนรุ่นใหม่ หัวใจบริการ เรื่อง การปฐมพยาบาล รุ่นที่ 74 / ตง .9
ระหว่างวันที่ 2 - 3 ธันวาคม 2556 ณ.ห้องประชุมหมู่บ้าน หมู่ที่ 5 ตำบลนาโยงเหนือ อำเภอนาโยง จังหวัดตรัง
โดยมีนางณัฐพิศุทธิ์ เหมทานนท์ นายกเหล่ากาช่ดจังหวัดตรัง เป็นประธานเปิดโครงการ และนายประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการสำนักงาน กศน. จังหวัดตรัง เป็นประธานกล่าวปิดโครงการ
โดยมีนางนภา จิโรภาส ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอนาโยง กล่าวรายงานสรุปผลโครงการฯ ซึ่งมีนักศึกษา กศน.อำเภอนาโยง เข้าร่วมการอบรมกว่า 40 คน
เข้าชม : 560
|