![](/nfe15/UserFiles/Image/97486727_1245791962419481_6992838947009200128_o(1).jpg)
วันจันทร์ที่ 18 พฤษภาคม พ.ศ. 2563 นางเพียงใจ หอยสังข์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอนาโยง ลงพื้นที่ห้องสมุดประชาชนอำเภอสิเกา จังหวัดตรัง เพื่อร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้การทำงาน โดยมีนางนุชนาฎ นุ้ยขาว บรรณารักษ์ชำนาญการพิเศษ รักษาการณ์ในตำแหน่งผู้อำนวยการ กศน.อำเภอสิเกา และบุคลากรในสังกัดให้การต้อนรับ
เข้าชม : 430
|