นางนภา จิโรภาส ผอ.กศน.อำเภอนาโยงและนางสาวจุฑามาส แก้วมี ครูชำนาญการ ร่วมการประเมินครูผู้สอนคนพิการ สังกัดสำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง และรับฟังการมอบนโยบายการจัดการศึกษาสำหรับผู้พิการแก่ กศน.อำเภอต่างๆ เพื่อให้เข้าถึงกลุ่มเป้าหมายอย่างทั่วถึงและเป็นธรรม ตามพระราชบัญญัติที่เกี่ยวข้องกับการศึกษาเพื่อคนพิการ เมื่อวันอังคารที่ 24 กันยายน 2556 ณ ห้องประชุมบุญลาภ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง
เข้าชม : 530
|