![](/nfe15/UserFiles/Image/DSCN2123(1).JPG)
![](/nfe15/UserFiles/Image/DSCN2133.JPG)
กศน.ตำนลนาหมื่นศรีเปิดโครงการจัดการศึกษาอาชีพเพื่อมีงานทำ หลักสูตรการเพาะเห็ดนางฟ่า - เห็ดนางรม ระหว่างวันที่ 9 - 30 พฤษภาคม พ.ศ.2556 หลักสูตร 40 ชั่วโมง
มีกลุ่มเป้าหมาย จำนวน 20 คน ณ . บ้านวังถำ้ ตำบลนาหมื่นศรี อำเภอนาโยง จังหวัดตรัง โดยมีนายสุวัฒน์ เพชรขาว เจ้าของโครงการ กล่าวเปิดโครงการ
เข้าชม : 666
|