![](/nfe15/UserFiles/Image/004(44).JPG)
![](/nfe15/UserFiles/Image/007(29).JPG)
![](/nfe15/UserFiles/Image/006(40).JPG)
กศน.ตำบลนาข้าวเสีย เปิดโครงการจัดการศึกษาอาชีพเพื่อการมีงานทำ วิชา การเลี้ยงปลาแรดในกระชังด้วยภูมิปัญญาท้องถิ่น หลักสูตร 40 ชั่วโมง
มีผู้เรียนจำนวน 22 คน ระหว่างวันที่ 2 พฤษภาคม - 23 พฤษภาคม 2556 ณ คลองลำชานบ้านนาใน หมู่ที่ 7 ต.นาข้าวเสีย อ.นาโยง จ.ตรัง
โดยมี ผอ.นภา จิโรภาส ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอนาโยง เป็นประธานกล่าวเปิดโครงการ
เข้าชม : 2335
|