กศน.อำเภอนาโยงเปิดโครงการจัดการศึกษาอาชีพเพื่อการมีงานทำหลักสูตร OTOP MINI MBA รายวิชา ภาษาอังกฤษธุรกิจ
ให้กับกลุ่ม OTOP การทำตุ๊กตามโนราห์ จำนวน 60 ชั่วโมง ระหว่างวันที่ 29 เมษายน - 29 พฤษภาคม พ.ศ.2556
ณ กศน.ตำบลนาข้าวเสีย อำเภอนาโยง จังหวัดตรัง โดยมีนางนภา จิโรภาส ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอนาโยง เป็นประธานเปิดโครงการ
เข้าชม : 3116
|