นายไพรัช หัตถิยา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง ประชาสัมพันธ์การรับสมัครกลุ่มเป้าหมายโครงการเทียบระดับการศึกษ จบ ม.๖ ใน ๘ เดือน อย่างมีคุณภาพ ในที่ประชุมหัวหน้าส่วนราชการอำเภอกันตัง วันที่ ๑ เมษายน ๒๕๕๖ ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลควนธานี อำเภอกันตัง จังหวัดตรัง โดยมีนายวิสิฐ ตั้งปอง นายอำเภอกันตัง เป็นประธานในการประชุม |
![](/nfe08/UserFiles/Image/DSC00402_resize.JPG) |
![](/nfe08/UserFiles/Image/DSC00412_resize.JPG) |
เข้าชม : 1077
|