นายไพรัช หัตถิยา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอกันตัง นำคณะบุคลากรร่วมงาน วันปิยมหาราช ๒๓ ตุลาคม ๒๕๕๕ โดยร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะพระบรมรูป "พระปิยมหาราเจ้า" ณ ลานเฉลิมพระเกียรติ เทศบาลเมืองกันตัง อำเภอกันตัง จังหวัดตรัง
|
![](/nfe08/UserFiles/Image/piya%201.jpg) |
ผอ.กศน.อำเภอกันตัง มอบทุนการศึกษาให้กับ นักศึกษา กศน.อำเภอกันตัง จำนวน ๒ ทุน
|
เข้าชม : 970
|