กศน.อำเภอกันตังต้อนรับ ผอ.ประวิตร ทับเที่ยง ผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดตรัง และทีมงาน ศึกษานิเทศก์ เพื่อนิเทศ ติดตาม การเตรียมความพร้อมการประเมินคุณภาพภายนอกรอบสาม และประชุมมอบนโยบายและการจัดทำ SAR ประจำปี ๒๕๕๖ ในวันที่ ๒๒ ตุลาคม ๒๕๕๕ ณ ห้องประชุม กศน.อำเภอกันตัง
|
![](/nfe08/UserFiles/Image/DSC09542_1.jpg)
ผอ.ประวิตร ทับเที่ยง มอบหนังสือที่ได้รับบริจาคให้กับ บรรณารักษ์ |
![](/nfe08/UserFiles/Image/DSC09548_1.jpg) |
เข้าชม : 1034
|