นายไพรัช หัตถิยา ผอ.ศูนย์ กศน.อำเภอกันตัง เป็นประธานในการสัมมนาวิชาการ ปัจฉิมนิเทศผู้เข้ารับการประเมินเทียบระดับการศึกษา ครั้งที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๕๕ ระหว่างวันที่ ๑๒-๑๓ ก.ย.๒๕๕๕ มีผู้เข้ารับการประเมินเทียบระดับการศึกษาเข้าร่วมปัจฉิมนิเทศ จำนวน ๑๔ คน
ณ ห้องประชุม กศน.อำเภอกันตัง อำเภอกันตัง จังหวัดตรัง
|
![](/nfe08/UserFiles/Image/DSC08716_1(2).JPG) ![](/nfe08/UserFiles/Image/DSC08696_1(1).JPG)
นางสาวนงเยาว์ ทับเที่ยง บรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนอำเภอกันตัง จังหวัดตรัง ให้ความรู้เรื่องการศึกษาตามอัธยาศัย
แก่ผู้เข้าประเมินเทียบระดับการศึกษาของอำเภอกันตังและอำเภอสิเกา ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอกันตัง
|
![](/nfe08/UserFiles/Image/DSC08768_1.JPG) ![](/nfe08/UserFiles/Image/DSC08770_1.JPG)
ร่วมรับประทานอาหารระหว่างคณะบุคลากรศูนย์ กศน.อำเภอกันตัง กับผู้เข้าประเมินเทียบระดับการศึกษาของอำเภอกันตังและอำเภอสิเกา
ณ ร้านอาหารปูนิ่ม ตำบลกันตังใต้ อำเภอกันตัง จังหวัดตรัง
|
|