วันจันทร์ที่ 3 มิถุนายน 2567 นางอุมาภรณ์ มโนภิรมย์ ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้ระดับอำเภอกันตัง มอบหมายให้นายแสนสุข หมาดนุ้ย ครูศูนย์การเรียนรู้ระดับตำบลเกาะลิบง นางสาววิภารัตน์ ยุโสะ ครูศูนย์การเรียนรู้ระดับตำบลนาเกลือ และนางพัชรี ดาบทอง ครูศูนย์การเรียนรู้ระดับตำบลบางสัก เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพระราชทาน เก็บขยะและปลูกต้นไม้ บริเวณชายหาดมดตะนอย หมู่ที่ 3 ตำบลเกาะลิบง อำเภอกันตัง จังหวัดตรัง โดยมีนายธนากร ชูจิตต์ นายอำเภอกันตัง เป็นประธาน
![](/nfe08/UserFiles/Image/330206.jpg)
เข้าชม : 44
|